Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
MÁY LỌC NƯỚC NÓNG LẠNH KAROFI HC15 – NHỎ GỌN, TIỆN LỢI, AN TOÀN. 2 chế độ nước Nóng – Lạnh, phù hợp cho mọi nhu cầu sử dụng. Hệ thống lọc RO tiên tiến với 5 lõi lọc.
Cây nước nóng lạnh Karofi HC15 không chỉ đơn thuần là một thiết bị cung cấp nước nóng lạnh mà còn là sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ hiện đại và thiết kế tiện nghi. Điểm nhấn của sản phẩm nằm ở những tính năng vượt trội, đáp ứng đa dạng nhu cầu của người dùng.
| Kích thước | 285 x 336 x 1004 mm |
| Xuất xứ | Chính Hãng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85-95 °C |
| Nhiệt độ nước lạnh | 6-10 °C |
| Dung tích bình nóng | 1L |
| Dung tích bình lạnh | 2.8 lít |
| Khối lượng | 13.5 kg |
| Màu sắc | Đen – Trắng |
| Khóa an toàn vòi nóng | Có |
| Vỏ nhựa | Nhựa ABS siêu bền, không phai màu |
| Khoang chứa đồ | Có |
| Công nghệ làm lạnh | Block |
Karofi HC15 được trang bị hệ thống lọc nước 5 cấp tiên tiến, đảm bảo nguồn nước tinh khiết và an toàn cho sức khỏe. Hệ thống này loại bỏ hiệu quả các tạp chất, kim loại nặng, vi khuẩn và virus, mang lại nguồn nước uống sạch, thơm ngon. Không chỉ đơn thuần là lọc sạch, hệ thống này còn giúp cải thiện vị của nước, loại bỏ mùi khó chịu thường gặp trong nước máy. Điều này đặc biệt hữu ích đối với những khu vực có nguồn nước bị ô nhiễm hoặc có mùi vị không mong muốn. Tôi đánh giá cao sự đầu tư của Karofi vào công nghệ lọc nước, đây là một yếu tố quan trọng quyết định chất lượng sản phẩm và sức khỏe người dùng. Việc sử dụng lõi lọc chất lượng cao cũng đảm bảo tuổi thọ của máy và hiệu quả lọc nước lâu dài.

Máy sở hữu khả năng làm nóng và làm lạnh nước nhanh chóng và hiệu quả, cung cấp nhiều mức nhiệt độ khác nhau để đáp ứng mọi nhu cầu của gia đình. Từ nước nóng để pha trà, cà phê, đến nước lạnh giải khát, Karofi HC15 đều đáp ứng một cách xuất sắc. Việc điều chỉnh nhiệt độ cũng rất đơn giản, người dùng có thể dễ dàng lựa chọn chế độ phù hợp bằng bảng điều khiển trực quan. Tính năng này rất tiện lợi, đặc biệt là đối với những gia đình có trẻ nhỏ hoặc người già, cần sự chính xác và an toàn trong việc sử dụng nước nóng. Tôi nhận thấy sự tiện lợi này là một điểm cộng lớn, giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho người dùng.

Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 0988.605.176
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: giadunghtsmartpro@gmail.com
Fanpage: HTSmart – Mua Là Chất
Tiktok : HT SMART – Mua Là Chất
Shopee: HT SMART – Mua Là Chất
Hotline tư vấn: 0988.605176

Cây Nước Nóng Lạnh Úp Bình Karofi HC15
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Đánh giá
There are no reviews yet