Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Tư vấn nhanh qua Zalo
Gọi ngay: 0988 776 496
Đặt lịch tư vấn / báo giá
Tư vấn nhanh qua Zalo
Gọi ngay: 0988 776 496
Đặt lịch tư vấn / báo giá
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Karofi HC18 là mẫu cây nước nóng lạnh hút bình được yêu thích nhờ thiết kế nhỏ gọn, vận hành ổn định, làm nóng – lạnh hiệu quả và độ bền cao. Sản phẩm phù hợp với gia đình, văn phòng, trường học, bệnh viện,…
| Kích thước | 300 x 395 x 1110 mm mm |
| Xuất xứ | Chính Hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85-95 °C |
| Công suất làm lạnh | 85W |
| Nhiệt độ nước lạnh | 6-10 °C |
| Dung tích bình nóng | 1.1 lit |
| Dung tích bình lạnh | 3.2L |
| Khối lượng | 14kg |
| Màu sắc | Trắng |
| Khóa an toàn vòi nóng | Có |
| Vỏ nhựa | Nhựa ABS siêu bền, không phai màu |
| Khoang chứa đồ | Có |
| Công nghệ làm lạnh | Block |
Thiết kế nhỏ gọn – Thẩm mỹ cao: Sở hữu kiểu dáng thanh lịch, màu sắc nhã nhặn, Karofi HC18 dễ dàng hòa hợp với mọi không gian từ phòng khách, phòng làm việc đến quầy lễ tân.
Công nghệ hút bình hiện đại:
Không cần phải nâng bình nước nặng lên cao như cây nước úp bình truyền thống.
Chỉ cần đặt bình nước ở khoang dưới, máy tự động hút nước lên – vừa an toàn, vừa tiện lợi.

Làm nóng – làm lạnh nhanh:
Công suất làm nóng: 500W, nhiệt độ nước nóng đạt 85°C – 95°C.
Công suất làm lạnh: 85W, nhiệt độ nước lạnh từ 8°C – 15°C, thoải mái sử dụng mọi lúc.
Làm lạnh bằng Block bền bỉ: Cây nước Karofi HC18 sử dụng công nghệ làm lạnh bằng Block (máy nén) cho khả năng làm lạnh sâu, ổn định và tiết kiệm điện năng.

Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 0988.605.176
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: giadunghtsmartpro@gmail.com
Fanpage: HTSmart – Mua Là Chất
Tiktok : HT SMART – Mua Là Chất
Shopee: HT SMART – Mua Là Chất
Hotline tư vấn: 0988.605176
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc

Cây Nước Nóng Lạnh HC18
✪ Tặng Bộ Cốc 6 Ly Thái Lan Trị giá 200.000 VNĐ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Đánh giá
There are no reviews yet