Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG65A3 là lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống hiện đại với thiết kế hút bình thông minh, giúp tiết kiệm diện tích và tăng tính thẩm mỹ. Máy tích hợp 2 chế độ nước nóng – lạnh cùng công nghệ làm lạnh bằng block bền bỉ, cho hiệu suất cao và nước uống luôn sạch, an toàn. Phù hợp với gia đình, văn phòng hoặc cửa hàng kinh doanh.
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG65A3 là sản phẩm đầu tiên tại Việt Nam tích hợp chức năng làm đá viên tự động, mang đến trải nghiệm tiện ích vượt trội cho người dùng. Với thiết kế hiện đại, 3 chế độ nước (nóng – lạnh – thường) và khả năng làm đá nhanh chóng, sản phẩm phù hợp cho gia đình, văn phòng và các không gian sống hiện đại.
| Kích thước | 310 x 355 x1035 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Vòi lấy nước | 3 vòi nước |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | 2.8 lít |
| Dung tích bình nóng | Dùng tích 5L/h, bình Inox 304 |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Tích hợp chức năng làm đá viên |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 110w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
| Công suất làm đá | 13kg/ngày |
| Thời gian làm đá (mỗi chu kỳ) | 9-10 phút |
| Dung tích khoang chứa đá | 1.4Kg (~140 viên) |
Thiết kế hiện đại, sang trọng: Màu trắng thanh lịch, kiểu dáng đứng gọn gàng, phù hợp với nhiều không gian nội thất.
3 chế độ nước tiện lợi: Cung cấp nước nóng (≥90°C), lạnh (≤10°C) và nước thường, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng hàng ngày.
Chức năng làm đá viên tự động: Khả năng làm đá nhanh chỉ trong 9 phút, công suất làm đá lên đến 13kg/ngày, đáp ứng nhu cầu sử dụng đá viên liên tục

Khoang chứa đá lớn: Dung tích 1.4kg (~140 viên), máy tự động ngừng làm đá khi đầy, đảm bảo an toàn và tiết kiệm năng lượng.
Công nghệ làm lạnh Block: Giúp làm lạnh sâu, vận hành êm ái và bền bỉ theo thời gian.
Màn hình điều khiển cảm ứng: Tích hợp đèn báo trạng thái, dễ dàng thao tác và theo dõi hoạt động của máy.
Khóa an toàn vòi nước nóng: Đảm bảo an toàn cho gia đình có trẻ nhỏ, tránh nguy cơ bỏng nước

Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 0988.605.176
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: giadunghtsmartpro@gmail.com
Fanpage: HTSmart – Mua Là Chất
Tiktok : HT SMART – Mua Là Chất
Shopee: HT SMART – Mua Là Chất
Hotline tư vấn: 0988.605176

Cây Nước Nóng Lạnh Kangaroo KG65A3
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Đánh giá
There are no reviews yet