Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Fujihome TB110E là mẫu cây nước nóng lạnh bàn trà hiện đại, tích hợp tính năng pha trà, nước nóng, nước lạnh trong một thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi — lý tưởng cho phòng khách gia đình, văn phòng, khách sạn, showroom.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Fujihome TB110E |
| Loại máy | Cây nước nóng lạnh bàn trà |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 65W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85°C – 95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh | 10°C – 15°C |
| Dung tích bình nóng | 1.2L |
| Dung tích bình lạnh | 3.5L |
| Công nghệ làm lạnh | Chip điện tử (Thermoelectric Cooling) |
| Chất liệu bình chứa | Inox 304 |
| Kích thước (RxSxC) | 310 x 340 x 970 mm |
| Chất liệu mặt bàn | Kính cường lực |
| Khóa an toàn vòi nước nóng | Có |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
Làm lạnh bằng công nghệ chip điện tử – tiết kiệm điện, vận hành êm.
Thiết kế bàn trà kính cường lực sang trọng.
Bình chứa inox 304 an toàn tuyệt đối cho sức khỏe.
Khóa vòi nước nóng an toàn cho trẻ nhỏ.
Phù hợp sử dụng cho gia đình, văn phòng, phòng khách sang trọng.

Công nghệ làm lạnh bằng chip điện tử: Máy sử dụng công nghệ làm lạnh chip điện tử (Thermoelectric Cooling), làm lạnh ổn định, vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng tối ưu — phù hợp cho gia đình và văn phòng.
An toàn và tiện lợi: Trang bị khóa vòi nước nóng an toàn, bảo vệ trẻ nhỏ. Bình chứa inox 304 chống gỉ sét, đảm bảo nguồn nước sạch, an toàn cho sức khỏe.
Tiện lợi trong pha trà, pha cà phê: Mặt bàn chịu lực cao cấp giúp bạn dễ dàng đặt ấm siêu tốc, bình pha trà hoặc các vật dụng cần thiết.

Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 096.557.5068
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: giadunghtsmartpro@gmail.com
Fanpage: HTSmart – Mua Là Chất
Tiktok : HT SMART – Mua Là Chất
Shopee: HT SMART – Mua Là Chất
Hotline tư vấn: 0988.605176

Cây Nước Bàn Trà Fujihome TB110E
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Đánh giá
There are no reviews yet