Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Fujie TB238UV là dòng cây nước nóng lạnh cao cấp tích hợp bàn trà sang trọng, nổi bật với công nghệ làm lạnh bằng chip điện tử và diệt khuẩn bằng tia UV, mang đến nguồn nước an toàn cho gia đình và không gian làm việc hiện đại.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Fujie TB238UV |
| Loại máy | Cây nước nóng lạnh tích hợp bàn trà |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 70W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85°C – 95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh | 10°C – 15°C |
| Dung tích bình nóng | 1.2L |
| Dung tích bình lạnh | 3.5L |
| Công nghệ làm lạnh | Chip điện tử (không gas) |
| Công nghệ diệt khuẩn | Tia UV |
| Chất liệu bình chứa | Inox 304 |
| Chất liệu mặt bàn | Kính cường lực |
| Khóa vòi nước nóng an toàn | Có |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 340 x 980 mm |
| Bảo hành | 12 tháng chính hãng |
Thiết kế bàn trà kính cường lực, hiện đại, đẳng cấp.
Công nghệ làm lạnh bằng chip tiết kiệm điện, không gây tiếng ồn.
Tích hợp hệ thống diệt khuẩn UV, bảo vệ sức khỏe gia đình.
Vòi nước nóng có khóa an toàn, đảm bảo an toàn cho trẻ nhỏ.
Phù hợp với nhiều không gian: phòng khách, văn phòng, quán trà, khách sạn.

Công nghệ làm lạnh bằng chip điện tử: Máy sử dụng công nghệ Thermoelectric Cooling, không sử dụng gas, thân thiện môi trường, tiết kiệm điện năng và vận hành êm ái.
Tính năng diệt khuẩn bằng tia UV: Trang bị hệ thống diệt khuẩn UV giúp nước uống sạch khuẩn, an toàn tuyệt đối, bảo vệ sức khỏe người dùng.
Nước nóng nhanh chóng – An toàn tối ưu: Cây nước cung cấp nước nóng ở nhiệt độ cao, phù hợp cho pha trà, pha cà phê tức thì. Đồng thời tích hợp khóa an toàn cho vòi nước nóng, phòng tránh nguy hiểm cho trẻ nhỏ.
Chất liệu bình chứa cao cấp: Bình nước được làm từ inox 304 chống gỉ, đảm bảo độ bền và an toàn vệ sinh.

Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 096.557.5068
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: giadunghtsmartpro@gmail.com
Fanpage: HTSmart – Mua Là Chất
Tiktok : HT SMART – Mua Là Chất
Shopee: HT SMART – Mua Là Chất
Hotline tư vấn: 0988.605176

Cây Nước Bàn Trà Fujie TB238UV
Voucher 100k cho lần mua hàng kế tiếp tại HTSMARTPRO.COM bao gồm máy lọc, cây nước, lọc không khí, hút ẩm (voucher có giá trị trong 12 tháng)
Đánh giá
There are no reviews yet