✪ Tặng bút thử nước TDS trị giá 150.000đ
✪ Tặng bộ cốc thủy tinh Thái Lan trị giá 200.000đ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Miễn phí lắp đặt trong nội thành Hà Nội
✪ Tặng bút thử nước TDS trị giá 150.000đ
✪ Tặng bộ cốc thủy tinh Thái Lan trị giá 200.000đ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Miễn phí lắp đặt trong nội thành Hà Nội
| Kích thước | 450 x 160 x 430 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chức năng chính | Nước nguội |
| Số cấp lọc | 10 cấp |
| Công suất lọc | 75 lít/giờ |
| Màng lọc | Màng lọc SMAX RO 500 GPD |
| Bộ lõi chức năng | Bộ 6 Lõi SMAX HP6.2 |
| Nước đầu ra | Nước tinh khiết RO – Có tạo khoáng Hydrogen |
| Van điện từ | KSD |
| Bộ vi điều khiển thông minh | Có |
| Điện áp | 220V – 50 Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 55W |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Hiển thị chất lượng nước vào ra | Có |
| Thông báo rò rỉ nước | Có |
| Tự động sục rửa màng RO | Có |
| Tích hợp đèn UV diệt khuẩn | Không |
| Khối lượng | 15Kg |
| Bình áp | Không dùng bình áp ( Có thể lắp thêm) |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
| TCVN 11978:2017 | Đạt tiêu chuẩn |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 71% |
| Số lượng vòi | 1 vòi Inox Sus 304 cao cấp |
| Tính năng khác | Vòi LED hoàn toàn mới |
Thiết kế nhỏ gọn nhưng vẫn tích hợp tối đa công năng, KAQ-U99 sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho các gia chủ đang tìm kiếm một chiếc máy lọc nước thông minh có thể linh hoạt đặt dưới gầm hoặc đặt trên bề mặt bếp.
Máy lọc nước Karofi KAQ-U99
Sở hữu màng RO công suất lớn và thiết kế không bình áp, công suất lọc của KAQ-U99 đạt đến 75 Lít/giờ – Gấp 5 lần màng RO thông thường, đáp ứng nhu cầu dùng nước nhiều và liên tục của hàng trăm người. Sản phẩm phù hợp với các gia đình đông người, phòng khám, nhà hàng, bệnh viện, trường học…
MÀNG RO CÔNG SUẤT LỌC SIÊU LỚN ĐẾN 75L/H
Hệ thống 10 lõi lọc công nghệ Smax với 3 cấp lọc hiện đại, không chỉ NHÂN ĐÔI CÔNG SUẤT – GẤP ĐÔI TUỔI THỌ mà còn TIẾT KIỆM ĐẾN 71% LƯỢNG NƯỚC THẢI.
– 3 lõi lọc thô Smax: Công nghệ smart connect chống hàng giả, hoạt động ổn định X2, bảo vệ hiệu quả hệ thống lọc; Loại bỏ tạp chất, cặn bẩn, chất hữu cơ…
– Màng lọc RO công suất lớn: Lọc nhanh siêu tốc, loại bỏ đến 99,99% vi khuẩn, virus, ion kim loại nặng… tạo nguồn nước tinh khiết, an toàn
– Cụm lõi lọc hiệu suất cao Smax HP 6.2: Cân bằng độ pH trong nước, bổ sung vi chất, khoáng chất, gấp đôi hàm lượng hydrogen chống gốc tự do… tăng cường sức khỏe.
Hệ thống 10 lõi lọc công nghệ Smax với 3 cấp lọc hiện đại
Dễ dàng nhận biết tình trạng hoạt động của máy thông qua màu sắc đèn led hiển thị trên vòi thiết bị. Từ đó, bạn có thể nhanh chóng phát hiện và kịp thời khắc phục nếu máy gặp lỗi.
Công nghệ vòi LED tiện lợi
KAQ-U99 được trang bị công nghệ AioTec, cho phép kết nối trực tiếp với điện thoại thông minh thông qua ứng dụng Karofi 365. Giờ đây, chỉ với chiếc điện thoại trên tay, bạn có thể theo dõi tình trạng lõi lọc, chất lượng nước, đăng ký bảo trì, bảo dưỡng… ngay cả khi không ở nhà.
CÔNG NGHỆ AIOTEC: GIÁM SÁT TỪ XA – AN TÂM TOÀN DIỆN
Trải qua nhiều quy trình kiểm định chặt chẽ, nguồn nước sau lọc từ máy lọc nước nóng lạnh Karofi KAQ-U99 đã được Viện Sức khỏe nghề nghiệp & Môi trường – Bộ Y Tế công nhận Nước sau lọc đạt chuẩn nước uống tinh khiết đóng chai QCVN 6-1:2010 BYT.
NƯỚC SAU LỌC ĐẠT CHUẨN NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT ĐÓNG CHAI QCVN 6-1:2010
Karofi mang đến chế độ bảo hành 36 tháng cho sản phẩm KAQ-U99.
Karofi mang đến chế độ bảo hành 36 tháng cho sản phẩm KAQ-U99.
Thiết kế nhỏ gọn, tối ưu diện tích cho không gian dù để dưới gầm hay để trên mặt kệ bếp.
1.1. Hệ thống lọc RO được cấu tạo bởi 3 bộ phận chính
1.2. Công nghệ lọc Smax Pro V bao gồm:
1.3. Công nghệ lọc Smax RO: gồm lõi Smax RO Purifim là trái tim của máy lọc nước, giúp loại bỏ hơn 99% clo, dầu, virus, vi khuẩn, amip, asen, các ion kim loại và các chất độc hại trong nước.
1.4. Công nghệ lọc Smax hiệu suất HP 6.0 bao gồm:
Tổng Kho HT Smart Pro là Nhà Phân Phối Chính hãng sản phẩm máy lọc nước Karofi số 1 tại miền bắc
Tại đây, chúng tôi cung cấp tất cả các dòng sản phẩm máy lọc nước Karofi với giá cạnh tranh nhất kèm nhiều phần quà hấp dẫn, thiết thực.
HT Smart Pro cam kết:
Hãy bắt đầu hành trình đảm bảo sức khỏe và sự an tâm với Máy Lọc Nước Karofi ngay hôm nay!
Địa chỉ: TT5.1A-24 khu đô thị mới Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
SĐT: 096.557.5068
Thông tin liên hệ:
Trang web : https://htsmartpro.com/
Email: htsmartpro@gmail.com
Fanpage: https://www.facebook.com/karofihungthinh/
Tiktok : https://www.tiktok.com/@maylocnuochungthinh
Shopee: https://shopee.vn/htsmart.pro?entryPoint=ShopBySearch&searchKeyword=htsmart.pro
Hotline tư vấn: 096.557.5068
DV sau bán hàng: 096.557.5068

Máy lọc nước Karofi KAQ-U99
✪ Tặng bút thử nước TDS trị giá 150.000đ
✪ Tặng bộ cốc thủy tinh Thái Lan trị giá 200.000đ
✪ Miễn phí vận chuyển toàn quốc
✪ Miễn phí lắp đặt trong nội thành Hà Nội
Đánh giá
There are no reviews yet